[D]๏๏[D]๏๏
Portable Orbit Downloader v1.5.5 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
Portable Orbit Downloader v1.5.5 62004_1

ยินดีต้อนรับค่ะ

แนะนำให้สมัครสมาชิกนะคะ เพื่อประสิทธิภาพของการใช้งานได้เต็มรูปแบบค่ะ

ขอบคุณที่แวะมา
[D]๏๏[D]๏๏
[D]๏๏[D]๏๏
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

:: www.chiangkhong.co.cc <= เว็บรุ่นเข้าไปสิคะ ::

บ้านบ้าน  PortalPortal  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

Portable Orbit Downloader v1.5.5

Go down 
4 posters
ผู้ตั้งข้อความ
[M]olasse[S]

[M]olasse[S]

Portable Orbit Downloader v1.5.5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Portable Orbit Downloader v1.5.5   Portable Orbit Downloader v1.5.5 EmptyWed Apr 29, 2009 9:55 am

Portable Orbit Downloader v1.5.5

โปรแกรมช่วยในการดาวน์โหลด ที่โปรโมทตัวเองเลยว่าเป็นโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดสื่อต่างๆ จากเว็บ ไม่ว่าจะเป็นวีดีโอ เพลง หรือสื่อ Streaming อื่นๆ พี่เค้าการันตีว่าโหลดได้หมดคะ เอาแค่เว็บที่ทาง Orbit ยืนยันว่าสามารถดาวน์โหลดได้ อาทิเช่น Xanga, MojoFlix, YourFileHost, Vox, Tumbir, Multiply, Veoh, Bebo, Youtube, Myspace, Dailymotion, Metacafe, Google, iFilm, Yahoo, Pandora, Radioblogclub, iMeem, iJigg, Break แค่นี้ก็มากพอที่จะครอบคลุมสื่อทุกรูปแบบ ทั้งวีดีโอออนไลน์ เพลงออนไลน์ และอื่นๆ ค่ะ และถ้าหากคุณสงสัยว่าจะดาวน์โหลดคลิปวีดีโอ หรือเพลงจากเว็บเหลานี้ยังไง ก็สามารถเข้าไปดูวิธีการใช้โปรแกรได้จากเว็บของทาง Orbit คะ และที่สำคัญนะยังมีเว็บอื่นๆ ที่ทาง Orbit ไม่ได้ระบุไว้ แต่คุณสามารถใช้โปรแกรม Orbit ในการโหลดคลิปได้ เช่น mThai, youdomv, you2play และเว็บอื่นๆ นอกจากความสามารถที่กล่าวมาทั้งหมด ยังมีความสามารถที่แถมมาอีกอย่าง นั่นคือ Grap++ ค่ะ ที่จะช่วยให้คุณสามารถเลือกดาวน์โหลดสิ่งต่างๆ ที่คุณต้องการจากหน้าเว็บไวต์ได้เลย (แต่ก็มีบางเว็บนะคะ ที่ใช้ Orbit ดาวน์โหลดไม่ได้)

นอกจากความสามารถในการช่วยดาวน์โหลดสื่อออนไลน์ต่างๆ แล้วนะครับ Orbit Downloader ยังมีความสามารถในการช่วยดาวน์โหลดไฟล์อื่นๆ ซึ่งเป็นความสามารถพื้นๆ ของโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดทั่วๆ ไป อย่างเช่น สามารถหยุดพักการดาวน์โหลด แล้วมาดาวน์โหลดต่อในภายหลังได้ หรือเน็ทเกิดหลุดขณะดาวน์โหลดก็สามารถโหลดใหม่ได้จากจุดเดิมไม่ต้องเริ่มใหม่ อีกทั้งยังสามารถแบ่งช่องทางการดาวน์โหลดได้หลายทาง เพื่อเพิ่มความเร็วในการดึงข้อมูลมานะคะ

ที่สำคัญโปรแกรมตัวนี้ไม่ต้อง install นั่นเองค่ะ พกพาไปโหลดต่อที่ไหนก็ได้ เอิ๊กๆๆ
Portable Orbit Downloader v1.5.5 136977

เฉพาะสมาชิก
Portable Orbit Downloader v1.5.5 Download22104108jc1
[/hide][hide]

Portable Orbit Downloader v1.5.5 472854
ขึ้นไปข้างบน Go down
kamol

Portable Orbit Downloader v1.5.5 Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Portable Orbit Downloader v1.5.5   Portable Orbit Downloader v1.5.5 EmptyFri Sep 03, 2010 10:14 pm

thank u
kamol

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Portable Orbit Downloader v1.5.5   Portable Orbit Downloader v1.5.5 EmptyFri Sep 03, 2010 10:16 pm

โหลดไม่ได้นะคะ ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงค่ะ
Portable Orbit Downloader v1.5.5 349413
vwbus68

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Portable Orbit Downloader v1.5.5   Portable Orbit Downloader v1.5.5 EmptyFri Oct 15, 2010 4:59 pm

ขอบคุณมากครับ
nonnyy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: Portable Orbit Downloader v1.5.5   Portable Orbit Downloader v1.5.5 EmptyThu Jan 06, 2011 10:11 pm

ขอบคุนจร้า

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [Portable] VLC 1.0 โปรแกรมดูหนังฟังเพลงยอดนิยม
» [portable] Adobe Reader 9.0
» [Portable] Selteco Bannershop GIF Animator 5.1.0
» Portable Yahoo Messenger v9.0.0.2018 Final NEW